Posted in ข่าวประชาสัมพันธ์ องค์การบริหารส่วนตำบลนาเกลือ ประจำวันที่ ๖ กรกฎาคม ๒๕๖๕ แจ้งเรียนประชาชนในพื้นที่ หมู่ที่ ๒ บริเวณคลองนาเกลือ ทุกท่านทราบ… ขณะนี้เกิดเหตุน้ำประปาไม่ไหลเนื่องจาก ปั้มจ่ายน้ำแรงดันสูงชำรุด อยู่ระหว่างดำเนินการจัดซื้อเพื่อทดแทนของเดิมที่ชำรุด คาดว่าจะแล้วเสร็จ ภายในวันศุกร์ที่ ๘ กรกฎาคม ๒๕๖๕ จึงขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ Admin ข่าวประชาสัมพันธ์