Posted in การเปิดโอกาสให้เกิดการมีส่วนร่วม ประชุมประชาคม เพื่อขอความเห็นชอบการขอใช้พื้นที่ของตำบลนาเกลือ ที่อยู่ในความรับผิดชอบของ นิคมสหกรณ์บ้านไร่ เพื่อดำเนินการก่อสร้าง ซ่อมแซม ปรับปรุง สาธารณประโยชน์ ที่ประชาชนใช้ร่วมกัน เช่น ถนน สะพาน ทางเดินเท้า โป๊ะ เป็นต้น วันพฤหัสบดี ที่ 10 กุมภาพันธ์ 2565 ณ ศาลาโดม วัดสาขลา ตำบลนาเกลือ อำเภอพระสมุทรเจดีย์ จังหวัดสมุทรปราการ ใส่33 ITA Admin