Posted in กิจกรรมและโครงการต่างๆ นายชาตรี อ่วมสอาด นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาเกลือ ได้มอบหมายงานให้นายสุรไกร นิติรักษา รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาเกลือ พร้อมทั้งเจ้าหน้าที่กองช่าง อบต.นาเกลือ ลงพื้นที่ตรวจสอบสะพานทางเดินเท้า ค.ส.ล. บริเวณท่าป้าลี่ แพรกเข้ หมู่ที่ 1 และบริเวณหลังวัดสาขลา หมู่ที่ 7 เพื่อเตรียมดำเนินการก่อสร้างตามแผนพัฒนาท้องถิ่นต่อไป Admin